Fan Led VSP SE-1225M12S 12V RGB - Màu Trắng
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP:HH191558
Đánh giá:
Lượt xem:8
    THÔNG TIN SẢN PHẨM
    Tình Trạng : Hàng new
    Xuất xứ : Chính hãng
  • Giá niêm yết: 50.400 đ
    Giá khuyễn mãi: 42.000đ
    Thêm vào giỏ
Giao Hàng Toàn Quốc - 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày - Nâng Cấp Thu Mua Phòng Net
Chính sách bán hàng
🔒 YÊN TÂM MUA SẮM – CHỌN NGAY VI TÍNH NGUYỄN THẮNG
✅ TOP Bán Lẻ & Sỉ Linh Kiện Máy Tính Chính Hãng Miền Nam
✅ Chuyên Sỉ Linh Kiện, PC, Gaming Gear Cho Đại Lý
✅ Sản phẩm chính hãng
✅ Hỗ trợ 1 Đổi 1 trong 30 ngày đầu ( Riêng Màn, Laptop 7 ngày )
✅ Giao hàng toàn quốc – Kiểm tra trước khi thanh toán
✅ Hỗ trợ Trả Góp chỉ từ 0D
✅ Tư Vấn lắp đặt phòng NET trọn gói - chuyên nghiệp
✅ Cung cấp máy tính cho Doanh Nghiệp
📞 TƯ VẤN KINH DOANH SỈ – LẺ LINH KIỆN PC
📱 Kinh doanh Lẻ 1 (Zalo): 0932.10.5353 - Anh.Tuấn
📱 Kinh doanh Sỉ 3 (Zalo): 0931.80.5353 - Hoàng Nam
📱 Kinh doanh Phòng Nét : 0937.48.5353 - Mr Thắng
📱 Bộ phận Kỹ Thuật : 0933.74.5353 Anh Tuấn
📱 Bộ phận Bảo Hành : 0908.82.5353 Mr Hùng
Tham gia Fanpage Vi Tính Nguyễn Thắng để theo dõi nhiều ưu đãi dành riêng cho bạn
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Fan Led VSP SE-1225M12S White RGB là mẫu quạt tản nhiệt case 120mm được thiết kế dành cho người dùng muốn nâng cấp khả năng làm mát đồng thời tăng tính thẩm mỹ cho hệ thống PC gaming. Sở hữu tone màu trắng hiện đại kết hợp hiệu ứng LED Rainbow nổi bật, sản phẩm phù hợp với nhiều phong cách build PC từ gaming RGB đến setup trắng tinh tế.
1. Thiết kế trắng hiện đại kết hợp LED Rainbow nổi bật:
2. Hiệu quả làm mát ổn định cho hệ thống PC:
3. Vận hành êm ái với Hydro Bearing:
Fan Led VSP SE-1225M12S 12V RGB White là lựa chọn phù hợp cho người dùng muốn nâng cấp hệ thống tản nhiệt đồng thời tăng tính thẩm mỹ cho bộ PC. Với thiết kế trắng hiện đại, LED Rainbow nổi bật, khả năng vận hành êm ái cùng Hydro Bearing bền bỉ, sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu làm mát ổn định cho nhiều cấu hình máy tính hiện nay.
VI TÍNH NGUYỄN THẮNG
Địa chỉ:
Số 540, Ngũ Phúc, Phường Hố Nai, Tỉnh Đồng Nai.
Email :  vitinhnguyenthang@gmail.com
Hotline : 093748.5353
Website: vitinhnguyenthang.com
Đánh giá Fan Led VSP SE-1225M12S 12V RGB - Màu Trắng
(Sản Phẩm Chưa Được Đánh giá)
5
0 Đánh giá
4
0 Đánh giá
3
2
1
Viết nhận xét của bạn
THÔNG SỐ SẢN PHẨM
Thông số Chi tiết
Model SF-1225M12S White
Loại sản phẩm Quạt tản nhiệt Case
Màu sắc Trắng
Kích thước 120 x 120 x 25 mm
Tốc độ quạt 1200 RPM ±10%
Lưu lượng gió 38 CFM
Độ ồn tối đa 24 dBA
Loại vòng bi Hydro Bearing
Tuổi thọ 30.000 giờ
Hệ thống LED LED Rainbow Fixed
Điện áp hoạt động 12VDC
Cổng kết nối 4 Pin Molex